Nhà 2 tầng Đường Số 12, Bình Hưng Hòa, 40m² giá 4.3 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Đường Số 12, Bình Hưng Hòa, 40m² giá 4.3 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

4.3 tỷ
40 m² - 108 triệu/m²

Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tọa lạc tại Đường Số 12, phường Bình Hưng Hòa, quận Bình Tân, TP.HCM. Với thiết kế hiện đại và không gian thoáng đãng, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 2 tầng, gồm phòng khách, phòng bếp, 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, ô tô vào tận nhà, rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ BHH chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học và trung học cơ sở Bình Hưng Hòa chỉ 700m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Bình Tân 1.5km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Đường lớn, dễ dàng kết nối với các quận lân cận qua các tuyến đường chính
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội