Nhà 2 tầng đường Số 10, Linh Xuân 28m² giá chỉ 2.65 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường Số 10, Linh Xuân 28m² giá chỉ 2.65 tỷ - Dọn vào ở ngay!

2.65 tỷ
28 m² - 95 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại đường Số 10, phường Linh Xuân, thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với mức giá hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m² (3.6 x 7.6m), đầy đủ thổ cư, công nhận đủ
  • Bố trí: Nhà 2 tầng thiết kế gọn gàng, công năng sử dụng hợp lý
  • Đặc điểm: Ngôi nhà được xây dựng kiên cố, dọn vào ở ngay mà không cần sửa chữa

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân ra chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình
  • Hẻm 3 gác sạch sẽ, dễ dàng di chuyển
  • Có đầy đủ tiện ích xung quanh như quán ăn, cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ tuổi cần một không gian sống tiện nghi, an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.