Nhà 2 tầng đường Mê Linh, phường 9, Đà Lạt giá 5,5 tỷ - Không gian sống thoáng đãng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường Mê Linh, phường 9, Đà Lạt giá 5,5 tỷ - Không gian sống thoáng đãng!

5.5 tỷ
111 m² - 50 triệu/m²

9, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
111 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại phường 9, Đà Lạt! Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, đây chính là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111.4m² (ngang 3.52m)
  • Bố trí: 2 tầng với 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Kết cấu liên kế sân vườn, không gian thoáng đãng, nhiều ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm ô tô lớn, thuận tiện di chuyển
  • Khu dân cư yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện
  • Cách trung tâm Đà Lạt chỉ vài phút đi xe
  • Không gian xanh mát, gần gũi với thiên nhiên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,5 tỷ VND (≈ 49,55 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!