Nhà 2 tầng đường Lê Tung, quận 11, 35m² - Dòng tiền cho thuê 10 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường Lê Tung, quận 11, 35m² - Dòng tiền cho thuê 10 triệu/tháng!

4.55 tỷ
35 m² - 130 triệu/m²

Quận 11, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng mặt tiền đường Lê Tung, quận 11 với dòng tiền cho thuê lên đến 10 triệu mỗi tháng! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm:Nhà vuông vức, không lỗi phong thủy, sổ hồng chính chủ, công chứng nhanh trong ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học nổi tiếng như Đại học Y Dược, Đại học Bách Khoa, Đại học Kinh Tế
  • Thuận tiện cho việc di chuyển đến các bệnh viện lớn như Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Hùng Vương, Viện Tim
  • Khu vực sầm uất, dễ dàng tiếp cận chợ, siêu thị và các tiện ích dịch vụ khác
  • Liền kề các tuyến đường lớn như Lê Đại Hành, Trần Quý, Nguyễn Chí Thanh, giúp kết nối nhanh chóng tới các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm nơi ở tiện nghi hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với giá trị sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!