Nhà 2 tầng đường Điện Biên Phủ, 90m² giá 4.59 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường Điện Biên Phủ, 90m² giá 4.59 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

4.59 tỷ
90 m² - 51 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
90 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với ngôi nhà 2 tầng hiện đại, tọa lạc tại đường Điện Biên Phủ, quận Thanh Khê, Đà Nẵng. Ngôi nhà không chỉ mang đến cảm giác thoáng đãng mà còn hòa quyện với thiên nhiên qua thiết kế sân vườn đầy ấn tượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² (Ngang 6.3m, nở hậu 6.7m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, khu bếp tiện nghi, phòng giặt phơi, phòng thờ và sân trước để xe.
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian mở, kết hợp cây xanh, tạo mảng xanh thiên nhiên cho ngôi nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần kiệt thông với kiệt 96 Thái Thị Bôi, thuận tiện di chuyển.
  • Chỉ cách trung tâm thành phố khoảng 5 phút đi xe, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ em.
  • Gần chợ truyền thống và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Địa điểm an ninh, yên tĩnh, phù hợp với gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.590.000.000 VND (4.59 tỷ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà thích hợp cho gia đình trẻ, những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được xem thực tế và cảm nhận không gian sống tuyệt vời!