Nhà 2 tầng đường Châu Thới, Quận 10, diện tích 286m², giá 65 tỷ - Pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường Châu Thới, Quận 10, diện tích 286m², giá 65 tỷ - Pháp lý rõ ràng!

65 tỷ
286 m² - 227 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
286 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại đường Châu Thới, Quận 10. Với diện tích rộng rãi lên tới 286m², đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn hoặc để đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 286m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ, 2 tầng
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng, hiện đang cho thuê với thu nhập 80 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện 115 chỉ 1km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ Nguyễn Tri Phương 500m, dễ dàng mua sắm
  • Gần công viên Lê Thị Riêng, lý tưởng cho hoạt động thể thao và thư giãn
  • Cách trường THPT Nguyễn Thượng Hiền 800m, thuận tiện cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những gia đình đông thành viên hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và nắm bắt thông tin chi tiết!