Nhà 2 tầng đường 11 Linh Xuân 84m² giá 4.25 tỷ - Đối diện chợ Xóm Vắng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng đường 11 Linh Xuân 84m² giá 4.25 tỷ - Đối diện chợ Xóm Vắng!

4.25 tỷ
84 m² - 51 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
84 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại đường 11, phường Linh Xuân, Thủ Đức! Căn nhà 2 tầng này không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi, đảm bảo sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại với không gian thoáng mát, có sân phơi đồ riêng, bố trí hợp lý, phù hợp cho gia đình vừa ở vừa làm việc tại nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Xóm Vắng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách đường 11 Linh Xuân chỉ vài bước, dễ dàng kết nối đến các trục giao thông lớn
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, đầy đủ tiện ích như siêu thị, ngân hàng, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.250 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình có nhu cầu sinh sống lâu dài tại khu vực trung tâm, với không gian sống thoải mái, an toàn và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!