Nhà 2 tầng độc lập ngõ 38 An Đà 17m² giá 1.22 tỷ - Vị trí yên tĩnh, an ninh tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng độc lập ngõ 38 An Đà 17m² giá 1.22 tỷ - Vị trí yên tĩnh, an ninh tốt!

1.22 tỷ
17 m² - 72 triệu/m²

Lạch Tray, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
17 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng độc lập tại ngõ 38 An Đà, Hải Phòng. Với vị trí cực kỳ thuận lợi, ngôi nhà sẽ là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 17m²
  • Bố trí: Phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 1 WC
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, hướng Bắc, có sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Ngõ to, rộng rãi, dễ dàng di chuyển
  • Yên tĩnh, an ninh tốt do nằm ở ngõ cụt
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.22 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và an toàn, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngôi nhà mơ ước này trước khi quá muộn!