Nhà 2 tầng Dĩ An 93m² giá 4.69 tỷ - Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Dĩ An 93m² giá 4.69 tỷ - Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ!

4.69 tỷ
93 m² - 50 triệu/m²

Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại KDC Quốc Thái Thành, Dĩ An! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư với đầy đủ tiện ích và an ninh tuyệt đối.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng hoàn công, mặt tiền rộng 6.2m, nở hậu 6.7m, sân đậu được 2 xe 7 chỗ, đường 12m xe đậu thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Vincom Dĩ An khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Khu dân cư đồng bộ, an ninh với hệ thống camera giám sát 24/7
  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến THPT, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ mất vài phút đi xe đến các trạm xe buýt Metro, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Có nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, quán ăn xung quanh, phục vụ đời sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực Dĩ An hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam