Nhà 2 tầng Bình Tân 46m² giá 4.27 tỷ - Kiến trúc hiện đại, sổ hồng đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Bình Tân 46m² giá 4.27 tỷ - Kiến trúc hiện đại, sổ hồng đầy đủ!

4.27 tỷ
46 m² - 93 triệu/m²

Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng kiên cố, mới tinh, tọa lạc tại Tỉnh Lộ 10, quận Bình Tân! Với diện tích 46m², căn nhà này hứa hẹn sẽ mang lại cho bạn không gian sống lý tưởng, hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế thông minh với không gian mở, tạo cảm giác thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng 100%, sổ đỏ chính chủ, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường chính.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, công viên, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, an ninh và tiện nghi tại quận Bình Tân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!