Nhà 2 tầng Bến Cá Nha Trang 65.5m² giá 4.38 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Bến Cá Nha Trang 65.5m² giá 4.38 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.38 tỷ
65 m² - 67 triệu/m²

Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
65 m²

Chào đón quý khách đến với căn nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại hẻm Bến Cá, Nha Trang! Với vị trí thuận lợi chỉ cách chợ Phương Sài khoảng 100m, đây chính là nơi lý tưởng cho gia đình bạn. Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65.5m², full đất ở đô thị, kích thước ngang 4m
  • Bố trí: 3 phòng ngủ (có phòng ngủ ở tầng trệt), phòng khách, bếp, sân trước và sân sau
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng hoàn công đầy đủ, kết cấu bê tông cốt thép, hướng Đông Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phương Sài chỉ 100m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần Cung Văn Hoá Thiếu Nhi, nơi tổ chức nhiều hoạt động giải trí cho trẻ em
  • Chỉ cách đường Bến Cá chưa đầy 50m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.380 triệu VND (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà 2 tầng này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội