Nhà 2 tầng Ba Đình, Quận 8 - 35.1m² giá 4 tỷ - Tiện ích đầy đủ xung quanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Ba Đình, Quận 8 - 35.1m² giá 4 tỷ - Tiện ích đầy đủ xung quanh!

4 tỷ
35.1 m² - 114 triệu/m²

Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35.1 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt vời tại Ba Đình, Quận 8! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35.1m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, thiết kế hợp lý, phù hợp cho gia đình nhỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Ba Đình và Trường Trung học cơ sở Ba Đình, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách siêu thị cách 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, gần chợ truyền thống và các dịch vụ tiện ích
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, cặp đôi mới lập hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!