Nhà 2 tầng Âu Dương Lân, Quận 8, 674m² - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng Âu Dương Lân, Quận 8, 674m² - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng đầu tư!

56 tỷ
674 m² - 83 triệu/m²

Phường 03, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
674 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Quận 8! Ngôi nhà 2 tầng nằm trên đường Âu Dương Lân, với diện tích khủng lên đến 674m², là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian rộng rãi để xây dựng biệt thự sân vườn, khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 674m²
  • Bố trí: 2 tầng, mặt tiền 6,12m, nở hậu 27m, chiều dài 49,15m
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải thông, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu giải trí Trung Sơn, tạo không gian sống thoải mái
  • Sát bên siêu thị AEON và Lotte, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ mất 3 phút di chuyển sang Quận 1 và Quận 5, dễ dàng kết nối với các khu vực trung tâm
  • Địa điểm lý tưởng, ngay Phú Mỹ Hưng - một trong những khu đô thị đáng sống nhất tại Sài Gòn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho những nhà đầu tư hoặc gia đình lớn, cần một không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, gần các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đầy tiềm năng này!