Nhà 2 tầng 3PN 57m² đường Tám Danh, Q8 - Chỉ 4,59 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng 3PN 57m² đường Tám Danh, Q8 - Chỉ 4,59 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

4.59 tỷ
57 m² - 81 triệu/m²

Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
57 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại phường 4, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế vuông vức cùng vị trí đắc địa, ngôi nhà này không chỉ là nơi lý tưởng để ở mà còn là tài sản đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 2 tầng, 3 phòng ngủ, không gian sống rộng rãi và thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê 8 triệu/tháng, hẻm rộng sạch sẽ, ô tô vào cách 20m, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tám Danh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Parc Mall và Central Premium chỉ vài phút đi xe, đáp ứng đầy đủ nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Di chuyển nhanh chóng đến các quận lân cận như Quận 5 và Quận 10 chỉ trong 3-5 phút
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn như Tạ Quang Bửu và Phạm Hùng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt hẹn xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam