Nhà 2 tầng 2 mặt tiền Đô Đốc Lộc, Hòa Xuân 151m² giá 9.9 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng 2 mặt tiền Đô Đốc Lộc, Hòa Xuân 151m² giá 9.9 tỷ - Đầu tư sinh lời!

9.9 tỷ
151 m² - 66 triệu/m²

Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
151 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng 2 mặt tiền tuyệt đẹp tại Đà Nẵng! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời với vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 151,6m²
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, lô góc vuông vức
  • Đặc điểm: 2 mặt tiền, không lỗi phong thủy, khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hòa Xuân chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Đường lớn 7,5m với vỉa hè rộng 4m, dễ dàng di chuyển bằng ô tô
  • Khu vực dân trí cao, lý tưởng cho việc xây biệt thự, văn phòng hoặc kinh doanh
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,9 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và thương lượng giá cả hợp lý!