Nhà 2 tầng 2 mặt kiệt Trần Cao Vân - Đà Nẵng 52m² giá 3.58 tỷ - Vị trí đẹp gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng 2 mặt kiệt Trần Cao Vân - Đà Nẵng 52m² giá 3.58 tỷ - Vị trí đẹp gần biển!

3.58 tỷ
52 m² - 69 triệu/m²

Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Trần Cao Vân, Thanh Khê, Đà Nẵng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 2 tầng, bao gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC, và phòng thờ riêng yên tĩnh
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt kiệt, kiệt thông rộng rãi 3m, sạch sẽ, dân cư thân thiện. Tặng kèm 3 điều hòa và hệ thống năng lượng mặt trời, tiết kiệm điện cho gia đình bạn!

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ 100m, thuận tiện cho việc tắm biển và dạo mát mỗi ngày
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Trường học và bệnh viện nằm gần đó, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.58 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình trẻ, những người yêu thích không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi và gần gũi với biển cả.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam