Nhà 2 tầng 2 mặt kiệt Hùng Vương 50m² giá 4.19 tỷ - Vị trí đắc địa gần chợ Cồn! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng 2 mặt kiệt Hùng Vương 50m² giá 4.19 tỷ - Vị trí đắc địa gần chợ Cồn!

4.19 tỷ
50 m² - 84 triệu/m²

Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
50 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 tầng tuyệt đẹp tại kiệt Hùng Vương, chỉ vài bước chân đến chợ Cồn sầm uất! Với diện tích đất 50m² và diện tích sử dụng lên đến 90m², ngôi nhà này mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ chính + 1 phòng phụ (phòng đọc sách/phòng thờ/phòng cho bé)
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng 2 mặt thoáng, rất phù hợp cho gia đình trẻ, gần gũi với thiên nhiên và ánh sáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cồn chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học, đảm bảo môi trường học tập tốt cho trẻ em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố Đà Nẵng.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.19 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích đô thị và thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng chính chủ!