Nhà 2 tầng 115m² đối diện Vạn Phúc City - Dòng tiền 15 triệu/tháng chỉ 6.75 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 tầng 115m² đối diện Vạn Phúc City - Dòng tiền 15 triệu/tháng chỉ 6.75 tỷ!

6.75 tỷ
115 m² - 59 triệu/m²

Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
115 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp 2 tầng tại Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, với tổng diện tích lên đến 115m² (ngang 4.5m, nở hậu 8m) theo kiểu chữ L độc đáo, bao gồm 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp và sân thượng thoáng mát. Căn nhà không chỉ đẹp mà còn mang lại thu nhập ổn định 15 triệu đồng mỗi tháng từ dãy trọ phía sau, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:115m²
  • Bố trí: 2 tầng, 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà chữ L, không gian sống thoáng đãng, thu nhập từ dãy trọ phía sau

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Vạn Phúc City, nơi có nhiều tiện ích và dịch vụ hiện đại
  • Gần hẻm ô tô, thuận tiện di chuyển và đậu xe
  • Cách hẻm xe tải chỉ 20m, dễ dàng vận chuyển hàng hóa
  • Vị trí thuận lợi, gần các trường học và bệnh viện
  • Gần các khu vực mua sắm và giải trí, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình lớn, nhà đầu tư muốn có dòng tiền ổn định từ cho thuê và những ai yêu thích không gian sống thoải mái, hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam