Nhà 2 mặt tiền TL37 Quận 12, 105m² giá 8.868 tỷ - View sông thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt tiền TL37 Quận 12, 105m² giá 8.868 tỷ - View sông thoáng mát!

8.868 tỷ
105 m² - 84 triệu/m²

Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
105 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà hiếm có tại đường TL37, quận 12! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m²
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt tiền, view sông cực kỳ thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Thạnh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Trường Chinh chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố thông qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.868 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và không khí trong lành.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!