Nhà 2 mặt tiền Mê Linh Đà Lạt 136m² 15,5 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt tiền Mê Linh Đà Lạt 136m² 15,5 tỷ - Ô tô vào tận nhà

15.5 tỷ
137 m² - 113 triệu/m²

Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
137 m²

Ngôi nhà 2 mặt tiền Mê Linh giúp tối ưu dòng tiền khi khai thác 14 căn hộ khép kín, ô tô vào tận cửa và thang máy phục vụ cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:136,5m²
  • Bố trí:1 trệt 3 lầu chia thành 14 căn hộ khép kín với thang máy, mỗi phòng có WC riêng
  • Đặc điểm:Hoàn công, tổng sàn 455m², PCCC đầy đủ, 2 mặt tiền đường nhựa 6m và 5m hướng TB - ĐB, sổ hồng riêng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Đà Lạt và tuyến phố Bùi Thị Xuân gần kề, thuận lợi kinh doanh hoặc khai thác homestay
  • Hồ Xuân Hương cùng phố đi bộ Nguyễn Thị Minh Khai thu hút du khách mỗi tối
  • Ga Đà Lạt và trục đường Trần Hưng Đạo hỗ trợ kết nối nhanh đến trung tâm và sân bay Liên Khương
  • Bệnh viện Đa khoa Lâm Đồng cùng hệ thống phòng khám chuyên khoa trong bán kính kết nối
  • Cao đẳng Sư phạm Đà Lạt và nhiều trường học cấp 2, 3 tạo nguồn khách thuê dài hạn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:15,5 tỷ thương lượng

Phù hợp với ai:

Đầu tư kinh doanh căn hộ dịch vụ hoặc cho thuê dài hạn, phù hợp gia đình cần vừa ở vừa tạo thu nhập đều đặn.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để được dẫn xem nhà và hỗ trợ tư vấn pháp lý, thương lượng trực tiếp với chủ nhà chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội