Nhà 2 mặt tiền hẻm xe hơi Tân Định Quận 1 75m² chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt tiền hẻm xe hơi Tân Định Quận 1 75m² chính chủ bán

19.9999 tỷ
75 m² - 267 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
75 m²

Nhà 2 mặt tiền hẻm xe hơi hiếm có ngay trung tâm Quận 1, thiết kế 5 tầng tối ưu công năng, phù hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75m²
  • Bố trí:Trệt có phòng khách và bếp, các tầng trên chia thành 7 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, có phòng dưới trệt thuận tiện cho người lớn tuổi hoặc làm văn phòng nhỏ.
  • Đặc điểm:Nhà 2 mặt tiền hẻm xe hơi, khu dân cư cao cấp, kết cấu kiên cố 5 tầng, sổ hồng đầy đủ, công chứng sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tân Định chỉ vài phút đi bộ, mua sắm và sinh hoạt hằng ngày rất tiện lợi.
  • Gần nhà thờ Tân Định, khu vực đông dân cư, nhiều dịch vụ ăn uống và mua sắm sầm uất.
  • Khu dân cư cao cấp, xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, quán ăn và quán cà phê.
  • Hẻm xe hơi thông thoáng, dễ dàng kết nối nhanh đến các tuyến đường trung tâm Quận 1 và các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:19.9999 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ muốn an cư tại trung tâm thành phố, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm vừa ở vừa cho thuê căn hộ dịch vụ, văn phòng nhỏ với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà thực tế và chốt căn hiếm 2 mặt tiền hẻm xe hơi tại Quận 1 trước khi có người khác xuống tiền.