Nhà 2 mặt tiền Gò Vấp 53m² giá 3.65 tỷ - Vị trí siêu hiếm sát Cityland! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt tiền Gò Vấp 53m² giá 3.65 tỷ - Vị trí siêu hiếm sát Cityland!

3.65 tỷ
53 m² - 69 triệu/m²

16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
53 m²

Hãy sở hữu ngay căn nhà 2 mặt tiền tuyệt đẹp tại Gò Vấp, nơi có vị trí đắc địa sát Cityland Nguyễn Văn Lượng. Với kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, căn nhà có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, không gian sống cực kỳ thoáng đãng và sáng sủa nhờ thiết kế 2 mặt thoáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, hẻm sạch đẹp, an ninh, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Cityland Nguyễn Văn Lượng chỉ vài bước chân
  • Gần chợ, các cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.65 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực Gò Vấp, với đầy đủ tiện ích và an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!