Nhà 2 mặt phố Vạn Phúc, Ba Đình 59m² giá 34.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay trung tâm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt phố Vạn Phúc, Ba Đình 59m² giá 34.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay trung tâm!

34.5 tỷ
59 m² - 585 triệu/m²

Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
59 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm bất động sản tại phố Vạn Phúc! Với vị trí đắc địa, 2 mặt phố và 3 mặt thoáng, ngôi nhà này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn một không gian sống và kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m²
  • Bố trí: 5.5 tầng, mặt tiền 5m
  • Đặc điểm: Lô góc, 2 mặt phố, phong thủy vượng khí, tài lộc dồi dào

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Đại sứ quán Cô Oét, thuận tiện cho giao dịch quốc tế
  • Gần các đại sứ quán Nhật, Úc, và nhiều khách sạn, trung tâm thương mại 5 sao như LOTTE, METROPOLIS, DAIWOO
  • Cách Hồ Tây chỉ vài phút, không khí trong lành, lý tưởng cho cuộc sống an yên
  • Giao thông thuận tiện, kết nối với các tuyến phố lớn như Liễu Giai, Văn Cao, Đào Tấn
  • Ngõ ô tô tránh rộng 8m, thuận lợi di chuyển mọi lúc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản kinh doanh sinh lời, hoặc những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội này! Miễn phí 100% xem nhà, hỗ trợ tận tâm, chỉ tiếp khách thiện chí!