Nhà 2 mặt hẻm xe tải Âu Cơ P10 Tân Bình 100m² giá 10.15 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt hẻm xe tải Âu Cơ P10 Tân Bình 100m² giá 10.15 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

10.15 tỷ
100 m² - 102 triệu/m²

10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà đầy tiềm năng tại đường Âu Cơ, phường 10, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm bất động sản tuyệt vời với giá bán cực hấp dẫn chỉ 10.15 tỷ VND!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:100m²
  • Bố trí:Nhà 2 mặt hẻm, chiều dài khủng 33m, có thể tách thành 2 căn.
  • Đặc điểm:Nhà sơn lại bên ngoài mới tinh, khu dân trí cao, phù hợp để ở, làm kho hoặc xây mới 5 tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước ra chợ Trần Văn Quang, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hẻm xe tải 6m, dễ dàng di chuyển và vận chuyển hàng hóa.
  • Khu vực buôn bán sầm uất, nhiều tiện ích xung quanh như siêu thị, trường học.
  • Có hẻm sau nhà 4m, tạo không gian thoáng đãng và thuận lợi.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:10.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, cũng như các nhà đầu tư muốn giữ tài sản và sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để xem thực tế và trải nghiệm vị thế tài sản tuyệt vời này. "Nhà thật – Hình thật – Giá thật".

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội