Nhà 2 mặt hẻm ô tô Tân Phú 44m² giá 6.9 tỷ - Đầy đủ tiện ích gần AEON | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt hẻm ô tô Tân Phú 44m² giá 6.9 tỷ - Đầy đủ tiện ích gần AEON

6.9 tỷ
44 m² - 157 triệu/m²

Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Năm xây dựng
2022
Diện tích
44 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 2 mặt hẻm xe hơi tuyệt đẹp tại phường Tây Thạnh, quận Tân Phú. Với giá chỉ 6.9 tỷ, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn hoặc làm văn phòng nhỏ, lớp yoga.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới xây năm 2022, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay, có sân ô tô và không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần AEON Mall Tân Phú, chỉ cách 1km
  • Chợ Sơn Kỳ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học từ mẫu giáo đến cấp 3 trong bán kính 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho sinh sống và làm việc
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình đông người, những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc các doanh nhân trẻ đang tìm kiếm một văn phòng nhỏ trong khu vực yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội