Nhà 2 mặt hẻm Đường 3/2, Q10 - 51m², giá 9.8 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 mặt hẻm Đường 3/2, Q10 - 51m², giá 9.8 tỷ - Chính chủ bán gấp!

9.8 tỷ
51 m² - 192 triệu/m²

Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
51 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà 2 mặt hẻm, xe hơi vào tận nhà tại Đường 3/2, Quận 10. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo tại khu vực trung tâm Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m² (3.5m x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nở hậu tài lộc, 2 mặt hẻm thông thoáng, hẻm trước rộng 6m, hẻm sau 2.5m, rất thuận tiện cho việc di chuyển và không gian sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Lê Quý Đôn, thuận tiện cho việc học của con em
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 3km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Aeon Mall
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích đô thị và an ninh, thuận tiện cho việc đi lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà nhanh chóng và thương lượng trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam