Nhà 2 Lầu Thạnh Lộc 13, Quận 12, 60m² giá 5.86 tỷ - Full nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Lầu Thạnh Lộc 13, Quận 12, 60m² giá 5.86 tỷ - Full nội thất cao cấp!

5.86 tỷ
60 m² - 98 triệu/m²

Thạnh Lộc, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 2 lầu tuyệt đẹp tại đường Thạnh Lộc 13, phường Thạnh Lộc, quận 12, TP. Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà hoàn hảo với đầy đủ tiện nghi và thiết kế hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, sân ô tô, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà 3 lầu, thiết kế hiện đại, tặng full nội thất cao cấp và máy năng lượng mặt trời

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách cụm trường cấp 1, 2, 3 Điện Lực chỉ vài phút đi bộ
  • Hẻm rộng 8m, xe tải có thể quay đầu dễ dàng
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh và yên tĩnh
  • Vị trí gần trung tâm phường APĐ mới, dễ dàng di chuyển về Gò Vấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.860.000.000 VND (còn bớt)

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất thích hợp cho gia đình đông thành viên muốn tìm một không gian sống thoải mái, tiện nghi, gần gũi với các tiện ích và trường học cho con em.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!