Nhà 2 lầu hẻm 116 Xô Viết Nghệ Tĩnh 28m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 lầu hẻm 116 Xô Viết Nghệ Tĩnh 28m² - Chính chủ bán

1.69 tỷ
28 m² - 60 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Nhà 2 lầu mâm đúc kiên cố ngay hẻm 116 Xô Viết Nghệ Tĩnh, gần mặt tiền đường, vị trí trung tâm Ninh Kiều hiếm có trong tầm tài chính 1.69 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27,6m²
  • Bố trí: Sân trước, phòng khách thoáng, khu bếp tiện dụng, 2 phòng ngủ, 1 wc, ban công, trệt và 2 tầng mâm bê tông kiên cố.
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, có giấy phép xây dựng, hẻm rộng khoảng 2m, cách mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh chỉ khoảng 20m, nhà còn chắc chắn, vào ở ngay không cần sửa nhiều.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu tại quận Ninh Kiều, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
  • Dễ dàng di chuyển ra các trục đường chính, thuận tiện đi làm và sinh hoạt hằng ngày.
  • Gần chợ, cửa hàng tạp hóa và siêu thị mini phục vụ nhu cầu mua sắm nhanh chóng.
  • Trong khu vực có đầy đủ trường học, bệnh viện, ngân hàng và dịch vụ thiết yếu của trung tâm thành phố Cần Thơ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 1.69 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ hoặc vợ chồng mới cưới cần một căn nhà riêng tại trung tâm Ninh Kiều, vừa tiện đi làm, vừa tối ưu chi phí; cũng thích hợp cho người mua để ở và tích lũy tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà 2 lầu mâm đúc hiếm trong tầm giá này, vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem nhà trực tiếp trước khi chốt.