Nhà 2 Lầu Đúc BTCT Hẻm 3.5m tại Lê Thành Phương, Quận 8 – Giá chỉ 1.63 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Lầu Đúc BTCT Hẻm 3.5m tại Lê Thành Phương, Quận 8 – Giá chỉ 1.63 tỷ!

1.63 tỷ
17 m² - 96 triệu/m²

15, 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
17 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà xinh xắn, tiện nghi tại Quận 8! Ngôi nhà 2 lầu đúc BTCT này nằm trong hẻm rộng rãi 3.5m, đảm bảo không gian sống thoải mái và an toàn cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 17m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Đúc 3 tầng, kết cấu vững chắc, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vạn Nguyên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến Quận 1 qua Đại Lộ Võ Văn Kiệt
  • Gần các trường học, thích hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hẻm sạch đẹp, an ninh, tạo môi trường sống lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.63 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!