Nhà 2 lầu Chương Dương Dĩ An 89m² giá 5.79 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 lầu Chương Dương Dĩ An 89m² giá 5.79 tỷ

5.79 tỷ
89 m² - 65 triệu/m²

Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
89 m²

Nhà 2 lầu full nội thất cao cấp, vào ở ngay tại Khu nhà ở Chương Dương (Dĩ An) — không gian rộng, đường trước nhà thoáng, có sân đậu xe 7 chỗ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:89m² (4,5 x 20), thổ cư
  • Bố trí:3PN, 4WC, phòng thờ, sân đậu xe 7 chỗ
  • Đặc điểm:Nhà 2 lầu, full nội thất sang trọng, đường nhựa 8m, hướng Đông Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm văn minh, an ninh tốt
  • Gần chợ và siêu thị tiện mua sắm nhu yếu phẩm
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện đưa đón con
  • Gần cơ sở y tế/phòng khám, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Kết nối nhanh trục đường lớn khu vực Dĩ An, di chuyển linh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.79 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà rộng, ưu tiên nội thất đầy đủ, có chỗ đậu ô tô 7 chỗ và muốn an cư trong khu dân cư ổn định tại Dĩ An.

Liên hệ:

Nhắn tin ngay để nhận thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và chốt lịch tham quan trong ngày.