Nhà 2 lầu Căn Góc Tân Thới Hiệp 32m² giá 2.29 tỷ - Vị trí đắc địa gần Metro! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 lầu Căn Góc Tân Thới Hiệp 32m² giá 2.29 tỷ - Vị trí đắc địa gần Metro!

2.29 tỷ
32 m² - 72 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phường Tân Thới Hiệp, quận 12, TP.HCM! Với vị trí căn góc đắc địa, ngôi nhà 2 lầu này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 toilet
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế đúc 2 lầu, cổng rào, nước máy, đường trước nhà rộng 4m

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Siêu Thị Metro Mega vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần chợ Tân Thới Hiệp, giúp bạn dễ dàng mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Trường học và nhà văn hóa phường Tân Thới Hiệp trong bán kính 1km
  • Dễ dàng di chuyển về Gò Vấp chỉ mất 5 phút xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.290 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ và trường học, đặc biệt là những ai làm việc tại khu vực quận 12 và Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!