Nhà 2 Lầu 4 Phòng Ngủ Hẻm 41 Võ Trường Toản - Giá Chỉ 2.590 Tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 2 Lầu 4 Phòng Ngủ Hẻm 41 Võ Trường Toản - Giá Chỉ 2.590 Tỷ!

2.59 tỷ
50 m² - 52 triệu/m²

Ninh Kiều, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại hẻm 41 đường Võ Trường Toản, thành phố Cần Thơ! Ngôi nhà 2 lầu với 4 phòng ngủ rộng rãi, được thiết kế hiện đại, sẽ mang đến cho bạn không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50,8m²
  • Bố trí: Sân đậu xe, phòng khách, 4 phòng ngủ, 2 WC, bếp
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, sổ hồng chính chủ, thổ cư hoàn chỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Đại Học Công Nghệ - Kỹ Thuật, thuận tiện cho sinh viên
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các dịch vụ y tế, bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,590 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đông thành viên, hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng cho thuê cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!