Nhà 155 Đ. Số 11, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân - 56m² giá 5.82 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 155 Đ. Số 11, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân - 56m² giá 5.82 tỷ - Dọn vào ở ngay!

5.82 tỷ
56 m² - 104 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại địa chỉ 155, đường Số 11, phường Bình Hưng Hòa, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại và không gian thoáng đãng, ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu + sân thượng, gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, dọn vào ở ngay, hẻm rộng 7m, ô tô vào tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, an tâm cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường lớn như Quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.82 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông người, cần không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này. Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!