Nhà 13m² đường 5, Tăng Nhơn Phú B, Q9 - Chính chủ bán gấp 2.35 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 13m² đường 5, Tăng Nhơn Phú B, Q9 - Chính chủ bán gấp 2.35 tỷ

2.35 tỷ
13 m² - 181 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
13 m²

Nhà chính chủ bán gấp, sẵn sàng đón chủ mới tại đường 5, Tăng Nhơn Phú B, Quận 9!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà nhỏ xinh với vị trí đắc địa, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư nhanh nhạy. Nhà có sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 13m² (diện tích công nhận), sàn sử dụng 26m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, phòng khách và bếp riêng biệt.
  • Đặc điểm: Hẻm ba gác thông thoáng, xe cộ di chuyển thuận tiện. Hướng nhà Đông Bắc mát mẻ, đón gió trời tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tăng Nhơn Phú B, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Cách Trường THPT Nguyễn Huệ khoảng 1km, môi trường giáo dục tốt cho con em.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tuyến đường chính như Xa lộ Hà Nội, Võ Nguyên Giáp.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quận 9, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, gần các tiện ích công cộng khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, người độc thân hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị tốt tại khu vực tiềm năng của Thành phố Thủ Đức. Với diện tích nhỏ gọn nhưng đầy đủ công năng, đây là một bước đệm vững chắc cho tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hoặc an cư hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết về căn nhà 2.35 tỷ tại Tăng Nhơn Phú B.