Nhà 1 Trục Thẳng HXH Nguyễn Xí, Bình Thạnh - 4 Tầng BTCT chỉ 13 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 Trục Thẳng HXH Nguyễn Xí, Bình Thạnh - 4 Tầng BTCT chỉ 13 tỷ!

13 tỷ
73.1 m² - 178 triệu/m²

Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
73.1 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà 1 trục thẳng trên đường Nguyễn Xí, Bình Thạnh với thiết kế 4 tầng BTCT chắc chắn. Căn nhà có diện tích 73.1m² (4.3m x 17m), được xây dựng đầy đủ công năng với 1 trệt, 2 lầu và sân thượng trước sau, rất lý tưởng cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73.1m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau
  • Đặc điểm:Nhà tự xây, chắc chắn, hẻm xe hơi 1 trục thẳng, cách mặt tiền chỉ 20m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Nguyễn Xí, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, dân trí cao
  • Có nhiều quán cà phê, nhà hàng, khu vui chơi giải trí xung quanh
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ xung quanh, hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!