Nhà 1 trệt 2 lầu Xô Viết Nghệ Tĩnh 45m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 2 lầu Xô Viết Nghệ Tĩnh 45m² - Chính chủ bán

5.29 tỷ
45 m² - 118 triệu/m²

Phường 1, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
45 m²

Nhà phố 1 trệt 2 lầu ngay trung tâm Phường 1, hẻm xe hơi, cách mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh chỉ khoảng 20m, phù hợp gia đình vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 4 wc, bếp riêng, ban công thoáng và giếng trời lấy sáng tự nhiên
  • Đặc điểm:Nhà hẻm xe hơi, gần đường Hoàng Hoa Thám, vị trí trung tâm Phường 1, hướng Tây Nam thoáng mát, có giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và cửa hàng tiện lợi, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hằng ngày
  • Thuận tiện đưa đón con em với hệ thống trường học các cấp trong khu vực Phường 1
  • Dễ dàng di chuyển ra các trục đường chính như Xô Viết Nghệ Tĩnh và Hoàng Hoa Thám, kết nối nhanh đến các khu vực khác của thành phố Vũng Tàu
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.29 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn sở hữu nhà trung tâm Vũng Tàu, vừa tiện đi làm, đi học, vừa có không gian ở rộng rãi, có phòng thờ và ban công thoáng; cũng thích hợp mua giữ tài sản hoặc cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem nhà thực tế, cơ hội sở hữu nhà trung tâm Vũng Tàu giá tốt không kéo dài lâu.