Nhà 1 trệt 2 lầu Tam Hiệp 73m2 - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 2 lầu Tam Hiệp 73m2 - Chính chủ bán

4.15 tỷ
73 m² - 57 triệu/m²

Phường Tam Hiệp, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

29 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
73 m²

Bán gấp nhà 1 trệt 2 lầu góc 2 mặt tiền phường Tam Hiệp, đường trước nhà 5m thông, cách trục Nguyễn Ái Quốc chỉ khoảng 500m, vào ở ngay không cần sửa nhiều.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73m2 (4,3m x 17m, sổ riêng thổ cư 100%)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu, góc 2 mặt tiền, sân để xe rộng, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, khu vệ sinh đầy đủ, không gian sinh hoạt tiện lợi cho gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà còn chắc chắn, hẻm rộng 5m thông thoáng, xe ô tô ra vào thuận tiện, cách mặt tiền Nguyễn Ái Quốc khoảng 500m, khu dân cư hiện hữu, phù hợp ở lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng kết nối ra trục Nguyễn Ái Quốc, di chuyển nhanh về trung tâm TP Biên Hòa và các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống ổn định.
  • Xung quanh có chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày.
  • Thuận tiện cho gia đình có con nhỏ với hệ thống trường học các cấp trong phường Tam Hiệp và khu vực Biên Hòa.
  • Khu vực phát triển với nhiều dịch vụ như quán ăn, cà phê, nhà thuốc, cửa hàng dịch vụ, sinh hoạt rất tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.15 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn an cư tại Biên Hòa, cần không gian sống thoáng, có sân để xe, đường rộng ô tô vào tận nhà, đồng thời có thể kết hợp kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê phòng.