Nhà 1 trệt 2 lầu tại phường Tân An, Cần Thơ - Giá 4.989 tỷ, sổ hồng đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 2 lầu tại phường Tân An, Cần Thơ - Giá 4.989 tỷ, sổ hồng đầy đủ!

4.989 tỷ
64 m² - 78 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 1 trệt 2 lầu tuyệt đẹp tại phường Tân An, TP Cần Thơ! Với giá chỉ 4.989 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 phòng khách rộng rãi, 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, không gian bếp tiện nghi, ban công và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố với khoan cọc nhồi, hướng Tây Nam, lộ giới 13m (3m - 7m - 3m), pháp lý thổ cư 100%, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trường Đại học Y Dược chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có con em theo học.
  • Gần chợ Tân An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với kết nối đến các khu vực lân cận.
  • Nhiều tiện ích như siêu thị, ngân hàng và bệnh viện xung quanh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.989 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và thuận tiện, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê gần các trường đại học.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam