10 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà 1 Trệt 2 Lầu KDC Nam Long Cần Thơ 79.8m² - Ô tô vào tận nhà!
5.5 tỷ
79.8 m² - 69 triệu/m²
Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
79.8 m²
Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Nam Long, Cái Răng, Cần Thơ với diện tích 79.8m² chỉ 5.5 tỷ. Thiết kế hiện đại, tặng nội thất, ô tô vào tận nhà, sổ hồng sẵn sàng.