Nhà 1 trệt 2 lầu KDC Long Thịnh 85m² giá 4.999 tỷ - Xây chắc chắn, nội thất cao cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 2 lầu KDC Long Thịnh 85m² giá 4.999 tỷ - Xây chắc chắn, nội thất cao cấp

4.999 tỷ
85 m² - 59 triệu/m²

Phường Hưng Phú, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại KDC Long Thịnh, phường Hưng Phú, quận Cái Răng, thành phố Cần Thơ! Với thiết kế hiện đại và xây dựng chắc chắn, đây là căn nhà hoàn hảo để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85.5m² (4.5m x 19m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố với tường 20cm, sử dụng toàn bộ nội thất cao cấp, đã hoàn công đầy đủ pháp lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại Lộ Võ Nguyên Giáp, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Cách chợ và các tiện ích dịch vụ chỉ vài phút đi xe.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, thích hợp cho gia đình.
  • Gần trường học, bệnh viện, và các khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và an toàn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này!