Nhà 1 trệt 2 lầu đường Số 6, P. Long Bình, Q. 9 - Thiết kế đẹp, giá chỉ 5.5 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 2 lầu đường Số 6, P. Long Bình, Q. 9 - Thiết kế đẹp, giá chỉ 5.5 tỷ!

5.5 tỷ
61.5 m² - 89 triệu/m²

Phường Long Bình, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
61.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại quận 9! Ngôi nhà 1 trệt 2 lầu này không chỉ mới tinh mà còn sở hữu vị trí đắc địa, hẻm xe hơi rộng rãi 6m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.5m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng bếp, sân xe hơi, sân sau thoáng mát
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian sống rộng rãi và thoáng đãng, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vinhomes, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Cách chợ và trường học các cấp chỉ khoảng 500m
  • Trung tâm thương mại Vincom chỉ 5 phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm
  • Khu vực dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoáng đãng, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!