Nhà 1 trệt 2 lầu Đinh Tiên Hoàng, Ninh Kiều 74m² - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 2 lầu Đinh Tiên Hoàng, Ninh Kiều 74m² - Sẵn sàng ở ngay!

3.799 tỷ
64 m² - 59 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

11 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
64 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố trung tâm quận Ninh Kiều với thiết kế thông minh, tối ưu diện tích sử dụng, cực kỳ phù hợp cho gia đình đông thành viên muốn an cư lạc nghiệp ngay tại trung tâm TP Cần Thơ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.4m² (diện tích thực tế sử dụng lên đến 74m²)
  • Bố trí: Nhà thiết kế 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu với 5 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng rãi, bếp, sân sau thoáng mát và sân phơi tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà mâm đúc kiên cố, có sân đậu xe riêng biệt, ban công đón gió, pháp lý thổ cư hoàn công rõ ràng, hướng Tây Nam mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Cần Thơ, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách siêu thị Co.opmart Cần Thơ chỉ 5 phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Nằm trong khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, gần chợ và các cửa hàng tiện lợi.
  • Dễ dàng kết nối đến các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đa khoa TP Cần Thơ.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.799 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi với 5 phòng ngủ, hoặc những khách hàng muốn sở hữu tài sản tại vị trí trung tâm Ninh Kiều để vừa ở vừa kết hợp kinh doanh online hoặc làm văn phòng đại diện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp, giá tốt nhất khu vực. Quý khách vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!