Nhà 1 Trệt 1 Lầu Phạm Thái Hiển, 39m², Giá 3.45 Tỷ - Sổ Hồng Hoàn Công! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 Trệt 1 Lầu Phạm Thái Hiển, 39m², Giá 3.45 Tỷ - Sổ Hồng Hoàn Công!

3.45 tỷ
39 m² - 88 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng trên đường Phạm Thái Hiển, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ. Đây là một ngôi nhà 1 trệt 1 lầu với thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu sống của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng hoàn công, lộ 10 mét, hướng Tây Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Khánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Có nhiều quán ăn, cà phê và dịch vụ xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.450 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, những cặp đôi mới cưới hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng phát triển tại khu vực trung tâm thành phố Cần Thơ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!