Nhà 1 Trệt 1 Lầu P7 Q8 - Nở Hậu 6.1m, 55m², 3PN - Giá 5.68 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 Trệt 1 Lầu P7 Q8 - Nở Hậu 6.1m, 55m², 3PN - Giá 5.68 Tỷ

5.68 tỷ
55 m² - 103 triệu/m²

Phường 07, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
55 m²

Nhà hẻm ba gác 201 Dương Bá Trạc, Phường 7, Quận 8, nở hậu tài lộc 6.1m, sẵn sàng đón chủ mới! Cơ hội sở hữu tổ ấm tiện nghi, vị trí đắc địa chỉ cách mặt tiền 10m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 5.8m × 9.5m (nở hậu 6.1m), tổng diện tích sử dụng 55m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 1 toilet, phòng khách, bếp và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, sạch đẹp, hẻm ba gác thông thoáng cách mặt tiền chỉ 10m. Hướng Tây, lầu đúc chắc chắn, không gian sống lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu Nguyễn Văn Cừ 5 phút di chuyển bằng xe máy, dễ dàng kết nối sang Quận 1 và Quận 5.
  • Gần chợ Rạch Ông, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, ẩm thực hàng ngày.
  • Liền kề Đại học Khoa học Tự nhiên, thuận tiện cho việc học tập và nghiên cứu.
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng tiện lợi, shop thời trang và dịch vụ thiết yếu.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ VNĐ (Có thương lượng lộc cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình nhỏ hoặc cặp vợ chồng mong muốn tìm kiếm một không gian sống ổn định, tiện nghi tại khu vực trung tâm Sài Gòn với mức giá hợp lý và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước với giá tốt nhất! Liên hệ để xem nhà và nhận tư vấn pháp lý miễn phí.