Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mặt Tiền Bế Văn Đàn 90m² Giá 5.99 Tỷ - Pháp Lý Sổ Hồng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mặt Tiền Bế Văn Đàn 90m² Giá 5.99 Tỷ - Pháp Lý Sổ Hồng

5.99 tỷ
90 m² - 67 triệu/m²

Ninh Kiều, Cần Thơ

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại mặt tiền Bế Văn Đàn, quận Ninh Kiều, Cần Thơ. Ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn phù hợp để mở văn phòng, cửa hàng hoặc kinh doanh với vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 3 phòng ngủ (bao gồm 1 phòng ngủ ở tầng trệt), 1 phòng thờ, 2WC, nhà bếp, ban công và sân thượng.
  • Đặc điểm: Nhà 1 trệt 1 lầu, có sân trước rộng rãi, pháp lý đầy đủ với sổ hồng hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và chợ dân sinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Phù hợp cho việc kinh doanh với lượng khách hàng tiềm năng cao do vị trí đắc địa.
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như ngân hàng, quán ăn, và trung tâm thương mại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.99 tỷ VND (có thương lượng, hỗ trợ ngân hàng lên đến 4 tỷ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng hoặc các nhà đầu tư đang muốn mở văn phòng, cửa hàng với vị trí đẹp, khách hàng tiềm năng.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!