Nhà 1 trệt 1 lầu Hoàng Quốc Việt 48m² - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 1 lầu Hoàng Quốc Việt 48m² - Sẵn sàng ở ngay

2.85 tỷ
48 m² - 59 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

13 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà tâm huyết tại vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 7, chỉ cách mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt 50m. Với kết cấu kiên cố và nội thất sang trọng, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn ổn định cuộc sống lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m² (4m x 12m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, giếng trời thông thoáng.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, trang bị đầy đủ nội thất cao cấp: bàn sofa, kệ tivi, tủ rượu, bàn ăn 6 ghế, giường tủ đầy đủ. Hệ thống năng lượng mặt trời hiện đại, cửa bảo vệ an toàn tuyệt đối.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ An Bình chỉ 300m, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Kết nối thông suốt xuống khu vực bờ kè thoáng mát, không gian sống trong lành.
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại Quận 7, tiện lợi đưa đón con trẻ.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn và các quận lân cận.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm văn minh, yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.85 tỷ (có thương lượng)
  • Pháp lý: Sổ hồng hoàn công, hỗ trợ vay ngân hàng cho khách hàng có nhu cầu.

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, chỉ cần xách vali vào ở ngay mà không cần tốn chi phí sắm sửa nội thất.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về chính sách ưu đãi.