Nhà 1 trệt 1 lầu Hóa An 64m² giá 3.3 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 1 lầu Hóa An 64m² giá 3.3 tỷ - Chính chủ bán

3.3-3.59 tỷ
64 m² - 52 triệu/m²

Phường Hóa An, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Nhà 1 trệt 1 lầu mới xây tại phường Hóa An, Biên Hòa, thiết kế hiện đại, hẻm ô tô vào tận nhà, phù hợp gia đình cần chỗ ở ổn định lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m² (ngang 4m, dài 16m)
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, sân để ô tô, phòng khách, phòng ăn, phòng thờ, 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ tầng trệt), 2 WC, sân giặt phơi riêng
  • Đặc điểm:Nhà mới xây, sổ hồng thổ cư, hẻm xe hơi, sân xe hơi, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị, mua sớm được chọn màu sơn và chỉnh sửa theo ý

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, môi trường sống yên tĩnh
  • Hẻm rộng, ô tô ra vào thuận tiện, dễ dàng kết nối các tuyến đường chính của phường Hóa An
  • Gần chợ và cửa hàng tiện lợi, mua sắm sinh hoạt hàng ngày nhanh chóng
  • Khu vực có nhiều trường học các cấp lân cận, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm TP Biên Hòa và các khu công nghiệp lân cận để đi làm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Từ 3.3 - 3.59 tỷ/căn, hỗ trợ vay ngân hàng tối đa khoảng 70% giá trị

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc vợ chồng làm việc tại Biên Hòa, cần nhà mới, không phải sửa chữa nhiều, muốn ở khu dân cư an ninh, hẻm ô tô và cần hỗ trợ vay ngân hàng.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để nhận thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng giá trực tiếp với chủ nhà.