Nhà 1 trệt 1 lầu Hẻm 54 Hùng Vương 41m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 1 lầu Hẻm 54 Hùng Vương 41m² - Chính chủ bán

2.88 tỷ
41 m² - 70 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Nhà 1 trệt 1 lầu góc 2 mặt tiền hẻm 54 Hùng Vương, gần Vincom Hùng Vương, thiết kế hiện đại, nhà mới đẹp chỉ cần dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 wc, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền hẻm 3m và 3.1m, thoáng sáng, thổ cư hoàn công, nhà mới xây kiên cố, phù hợp an cư lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Hùng Vương, thuận tiện mua sắm, giải trí và ăn uống cuối tuần
  • Hẻm 54 thông ra trục chính Hùng Vương, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Ninh Kiều
  • Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt, môi trường sống văn minh
  • Khu vực đầy đủ chợ, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ thiết yếu, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 2.88 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng làm việc tại trung tâm Ninh Kiều hoặc người cần một căn nhà mới đẹp, đầy đủ tiện ích để an cư và tích lũy tài sản lâu dài.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh/video thực tế và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội