Nhà 1 Trệt 1 Lầu 72m² Đường Trần Vĩnh Khiết, Cần Thơ - Sổ Hồng Riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 Trệt 1 Lầu 72m² Đường Trần Vĩnh Khiết, Cần Thơ - Sổ Hồng Riêng

3.099 tỷ
40 m² - 77 triệu/m²

Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Sở hữu ngay căn nhà 1 trệt 1 lầu mới đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa của TP Cần Thơ, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 7.5m x 5.3m = 40m² (DTSD: 72m²)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu gồm: sân trước, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây đẹp, hướng Đông Bắc, lộ giới hẻm 6m, ô tô có thể di chuyển thuận tiện. Bao gồm đầy đủ nội thất cơ bản: bộ sofa, bàn ăn, tủ bếp, giường ngủ, tủ quần áo, máy nước nóng lạnh năng lượng mặt trời.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục chính hẻm 259 đường Trần Vĩnh Khiết, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
  • Gần chợ An Bình, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học trên địa bàn Quận Ninh Kiều.
  • Cách trung tâm Thành phố Cần Thơ không xa, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng và dịch vụ.
  • Phù hợp để định cư lâu dài, lấy hộ khẩu hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.099 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một tổ ấm ổn định tại Cần Thơ. Với pháp lý rõ ràng (sổ hồng thổ cư, hoàn công) và vị trí thuận tiện, căn nhà này cũng rất lý tưởng cho mục đích đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp với giá tốt tại Cần Thơ. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!