Nhà 1 trệt 1 lầu 72.5m² tại Cách Mạng Tháng 8, Cần Thơ - Đầy đủ nội thất chỉ 3.68 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 1 trệt 1 lầu 72.5m² tại Cách Mạng Tháng 8, Cần Thơ - Đầy đủ nội thất chỉ 3.68 tỷ!

3.68 tỷ
72 m² - 51 triệu/m²

Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà đầy đủ nội thất tại khu vực trung tâm Cần Thơ, nằm trong hẻm 220 đường Cách Mạng Tháng 8, rất thuận tiện di chuyển và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72,5m² (5,5m x 13,15m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ (bao gồm 1 phòng ngủ tầng trệt), 3 toilet, phòng khách, bếp ăn và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, hướng Tây Bắc, có sân trước và sân sau, lộ giới 4m, pháp lý sổ hồng hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ và các trung tâm mua sắm chỉ 5 phút di chuyển.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.680.000.000 triệu VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ công cộng và môi trường sống trong lành.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội